முடிவுகள்
Aug 20 2019, Tue
நமிபியா Vs போட்ஸ்வானா, இரண்டாவது டீ20ஐ
United Cricket Club Ground, Windhoek
240/3 (20.0) - 116/2 (20.0)
Aug 20 2019, Tue
ஸ்காட்லாந்து Vs பப்புவா நியூ கினி, போட்டி 5
மன்னோஃபீல்ட் பார்க், ஏபர்டீன்
242/7 (50.0) - 204/9 (50.0)
Aug 20 2019, Tue
Aug 19 2019, Mon
பெர்முடா Vs கனடா, போட்டி 3
National Stadium, Hamilton
82/9 (16.0) - 40/0 (4.0)
Aug 19 2019, Mon
நமிபியா Vs போட்ஸ்வானா, முதல் டீ20ஐ
United Cricket Club Ground, Windhoek
193/4 (20.0) - 100/7 (20.0)
Aug 19 2019, Mon
Aug 18 2019, Sun
Aug 18 2019, Sun
Aug 18 2019, Sun
பின்லாந்து Vs ஸ்பெயின், மூன்றாவது டீ20ஐ
Kerava National Cricket Ground, Kerava
158/8 (20.0) - 159/6 (19.4)
Aug 17 2019, Sat
பின்லாந்து Vs ஸ்பெயின், இரண்டாவது டீ20ஐ
Kerava National Cricket Ground, Kerava
135/8 (20.0) - 141/4 (19.0)
Aug 17 2019, Sat
Aug 17 2019, Sat
பின்லாந்து Vs ஸ்பெயின், முதல் டீ20ஐ
Kerava National Cricket Ground, Kerava
185/8 (20.0) - 103 (15.0)
Aug 15 2019, Thu
Aug 14 2019, Wed
வெஸ்ட் இண்டீஸ் Vs இந்தியா, மூன்றாவது ஒரு நாள் ஆட்டம்
குயின்ஸ் பார்க் ஓவல், போர்ட் ஆஃப் ஸ்பெயினில், டிரினிடாட்
240/7 (35.0) - 256/4 (32.3)
Aug 14 2019, Wed
Aug 14 2019, Wed - Aug 18 2019, Sun
இங்கிலாந்து Vs ஆஸ்திரேலியா, இரண்டாவது டெஸ்ட்
லார்ட்ஸ், லண்டன்
258 (77.1) - 250 (94.3) 258/5 dec (71.0) - 154/6 (47.3)
Aug 14 2019, Wed - Aug 18 2019, Sun
இலங்கை Vs நியூசிலாந்து, முதல் டெஸ்ட்
கல்லே இண்டெர்நேஷனல் ஸ்டேடியம், கல்லே
267 (93.2) - 249 (83.2) 268/4 (86.1) - 285 (106.0)
Aug 11 2019, Sun
வெஸ்ட் இண்டீஸ் Vs இந்தியா, இரண்டாவது ஒரு நாள் ஆட்டம்
குயின்ஸ் பார்க் ஓவல், போர்ட் ஆஃப் ஸ்பெயினில், டிரினிடாட்
210 (42.0) - 279/7 (50.0)
Aug 08 2019, Thu
நெதர்லாந்து Vs யுனைடைட் அராப் எமிரேட்ஸ், நான்காவது டீ20ஐ
Sportpark Westvliet, The Hague
150/6 (20.0) - 153/3 (19.4)
Aug 08 2019, Thu
வெஸ்ட் இண்டீஸ் Vs இந்தியா, முதல் ஒரு நாள் ஆட்டம்
ப்ரோவிடன்ஸ் ஸ்டேடியம், கயானா
54/1 (13.0) -
Aug 06 2019, Tue
வெஸ்ட் இண்டீஸ் Vs இந்தியா, மூன்றாவது டீ20ஐ
ப்ரோவிடன்ஸ் ஸ்டேடியம், கயானா
146/6 (20.0) - 150/3 (19.1)
Aug 06 2019, Tue
நெதர்லாந்து Vs யுனைடைட் அராப் எமிரேட்ஸ், மூன்றாவது டீ20ஐ
Sportpark Westvliet, The Hague
138/9 (20.0) - 152/8 (20.0)
Aug 05 2019, Mon
நெதர்லாந்து Vs யுனைடைட் அராப் எமிரேட்ஸ், இரண்டாவது டீ20ஐ
விஆர்ஏ க்ரெளண்ட், ஆம்ஸ்டெல்வீன்
136/9 (20.0) - 140/5 (19.3)
Aug 04 2019, Sun
வெஸ்ட் இண்டீஸ் Vs இந்தியா, இரண்டாவது டீ20ஐ
ஸென்ட்ரல் ப்ரொவார்ட் ரீஜினல் பார்க் ஸ்டேடியம், லெளடர்ஹில்ல், ஃப்ளோரிடா
98/4 (15.3) - 167/5 (20.0)
Aug 03 2019, Sat
வெஸ்ட் இண்டீஸ் Vs இந்தியா, முதல் டீ20ஐ
ஸென்ட்ரல் ப்ரொவார்ட் ரீஜினல் பார்க் ஸ்டேடியம், லெளடர்ஹில்ல், ஃப்ளோரிடா
95/9 (20.0) - 98/6 (17.2)
Aug 03 2019, Sat
நெதர்லாந்து Vs யுனைடைட் அராப் எமிரேட்ஸ், முதல் டீ20ஐ
விஆர்ஏ க்ரெளண்ட், ஆம்ஸ்டெல்வீன்
168/4 (20.0) - 181/5 (20.0)
Aug 01 2019, Thu - Aug 05 2019, Mon
இங்கிலாந்து Vs ஆஸ்திரேலியா, முதல் டெஸ்ட்
எட்க்பாஸ்டன், பிர்மிங்காம்.
374 (135.5) - 284 (80.4) 146 (52.3) - 487/7 dec (112.0)
Jul 31 2019, Wed
இலங்கை Vs பங்களாதேஷ், மூன்றாவது ஒரு நாள் ஆட்டம்
ஆர். பிரேமதாஸா ஸ்டேடியம், கொலம்போ
294/8 (50.0) - 172 (36.0)
Jul 28 2019, Sun
இலங்கை Vs பங்களாதேஷ், இரண்டாவது ஒரு நாள் ஆட்டம்
ஆர். பிரேமதாஸா ஸ்டேடியம், கொலம்போ
242/3 (44.4) - 238/8 (50.0)
Jul 28 2019, Sun
சிங்கப்பூர் Vs நேபாள், போட்டி 10
Indian Association Ground, Singapore
191/6 (20.0) - 109 (15.0)
Jul 27 2019, Sat
மலேசியா Vs கத்தார், போட்டி 9
Indian Association Ground, Singapore
144 (19.1) - 147/6 (19.4)
Jul 27 2019, Sat
குவைத் Vs நேபாள், போட்டி 8
Indian Association Ground, Singapore
141/9 (20.0) - 143/3 (15.5)
Jul 26 2019, Fri
இலங்கை Vs பங்களாதேஷ், முதல் ஒரு நாள் ஆட்டம்
ஆர். பிரேமதாஸா ஸ்டேடியம், கொலம்போ
314/8 (50.0) - 223 (41.4)
Jul 26 2019, Fri
சிங்கப்பூர் Vs மலேசியா, போட்டி 7
Indian Association Ground, Singapore
96/2 (13.2) - 92 (18.4)
Jul 26 2019, Fri
கத்தார் Vs குவைத், போட்டி 6
Indian Association Ground, Singapore
187/5 (20.0) - 197/7 (20.0)
Jul 24 2019, Wed - Jul 26 2019, Fri
இங்கிலாந்து Vs அயர்லாந்து, ஒன்-ஆஃப் டெஸ்ட்
லார்ட்ஸ், லண்டன்
85 (23.4) - 207 (58.2) 303 (77.5) - 38 (15.4)
Jul 24 2019, Wed
நேபாள் Vs மலேசியா, போட்டி 5
Indian Association Ground, Singapore
86/3 (8.0) - 83/7 (9.0)
Jul 23 2019, Tue
சிங்கப்பூர் Vs குவைத், போட்டி 4
Indian Association Ground, Singapore
-
Jul 23 2019, Tue
கத்தார் Vs நேபாள், போட்டி 3
Indian Association Ground, Singapore
124/6 (19.2) - 122 (20.0)
Jul 22 2019, Mon
குவைத் Vs மலேசியா, போட்டி 2
Indian Association Ground, Singapore
120 (18.0) - 162 (20.0)
Jul 22 2019, Mon
சிங்கப்பூர் Vs கத்தார், போட்டி 1
Indian Association Ground, Singapore
186/7 (20.0) - 153/9 (20.0)
Jul 14 2019, Sun
அயர்லாந்து Vs ஜிம்பாப்வே, மூன்றாவது டீ20ஐ
ப்ரெடி க்ரிக்கெட் க்ளப், மகெராமேசன், ப்ரெடி
171/9 (20.0) - 172/2 (16.4)
Jul 14 2019, Sun
Jul 12 2019, Fri
அயர்லாந்து Vs ஜிம்பாப்வே, இரண்டாவது டீ20ஐ
ப்ரெடி க்ரிக்கெட் க்ளப், மகெராமேசன், ப்ரெடி
134/1 (10.5) - 132/8 (13.0)
Jul 11 2019, Thu
ஆஸ்திரேலியா Vs இங்கிலாந்து, இரண்டாவது அரையிறுதி ஆட்டம்
எட்க்பாஸ்டன், பிர்மிங்காம்.
223 (49.0) - 226/2 (32.1)
Jul 10 2019, Wed
அயர்லாந்து Vs ஜிம்பாப்வே, முதல் டீ20ஐ
ஸிவில் சர்வீஸ் க்ரிக்கெட் க்ளப், ஸ்டோர்மோண்ட், பெல்ஃபாஸ்ட்
-
Jul 09 2019, Tue
இந்தியா Vs நியூசிலாந்து, முதல் அரையிறுதி ஆட்டம்
ஓல்ட் டிராண்ஸ்போர்ட்,மான்செஸ்டர்
221 (49.3) - 239/8 (50.0)
Jul 06 2019, Sat
ஆஸ்திரேலியா Vs தென் ஆப்பிரிக்கா, போட்டி 45
ஓல்ட் டிராண்ஸ்போர்ட்,மான்செஸ்டர்
315 (49.5) - 325/6 (50.0)
Jul 06 2019, Sat
இலங்கை Vs இந்தியா, போட்டி 44
ஹெடிங்கிலி, லீட்ஸ்
264/7 (50.0) - 265/3 (43.3)
Jul 05 2019, Fri
பாகிஸ்தான் Vs பங்களாதேஷ், போட்டி 43
லார்ட்ஸ், லண்டன்
315/9 (50.0) - 221 (44.1)
Jul 04 2019, Thu
ஆப்கானிஸ்தான் Vs வெஸ்ட் இண்டீஸ், போட்டி 42
ஹெடிங்கிலி, லீட்ஸ்
288 (50.0) - 311/6 (50.0)
Jul 03 2019, Wed
இங்கிலாந்து Vs நியூசிலாந்து, போட்டி 41
ரிவர்சைட் மைதானம், செஸ்டர் –லி – ஸ்டிரிட்
305/8 (50.0) - 186 (45.0)
Jul 02 2019, Tue
பங்களாதேஷ் Vs இந்தியா, போட்டி 40
எட்க்பாஸ்டன், பிர்மிங்காம்.
286 (48.0) - 314/9 (50.0)
Jul 01 2019, Mon
இலங்கை Vs வெஸ்ட் இண்டீஸ், போட்டி 39
ரிவர்சைட் மைதானம், செஸ்டர் –லி – ஸ்டிரிட்
338/6 (50.0) - 315/9 (50.0)
Jun 30 2019, Sun
இங்கிலாந்து Vs இந்தியா, போட்டி 38
எட்க்பாஸ்டன், பிர்மிங்காம்.
337/7 (50.0) - 306/5 (50.0)
Jun 29 2019, Sat
நியூசிலாந்து Vs ஆஸ்திரேலியா, போட்டி 37
லார்ட்ஸ், லண்டன்
157 (43.4) - 243/9 (50.0)
Jun 29 2019, Sat
பாகிஸ்தான் Vs ஆப்கானிஸ்தான், போட்டி 36
ஹெடிங்கிலி, லீட்ஸ்
230/7 (49.4) - 227/9 (50.0)
Jun 28 2019, Fri
இலங்கை Vs தென் ஆப்பிரிக்கா, போட்டி 35
ரிவர்சைட் மைதானம், செஸ்டர் –லி – ஸ்டிரிட்
203 (49.3) - 206/1 (37.2)
Jun 27 2019, Thu
வெஸ்ட் இண்டீஸ் Vs இந்தியா, போட்டி 34
ஓல்ட் டிராண்ஸ்போர்ட்,மான்செஸ்டர்
143 (34.2) - 268/7 (50.0)
Jun 26 2019, Wed
நியூசிலாந்து Vs பாகிஸ்தான், போட்டி 33
எட்க்பாஸ்டன், பிர்மிங்காம்.
237/6 (50.0) - 241/4 (49.1)
Jun 25 2019, Tue
இங்கிலாந்து Vs ஆஸ்திரேலியா, போட்டி 32
லார்ட்ஸ், லண்டன்
221 (44.4) - 285/7 (50.0)
Jun 24 2019, Mon
பங்களாதேஷ் Vs ஆப்கானிஸ்தான், போட்டி 31
தி ரோஸ் பவுல் , சவுத்தாம்ப்டன்
262/7 (50.0) - 200 (47.0)
Jun 23 2019, Sun
பாகிஸ்தான் Vs தென் ஆப்பிரிக்கா, போட்டி 30
லார்ட்ஸ், லண்டன்
308/7 (50.0) - 259/9 (50.0)
Jun 22 2019, Sat
வெஸ்ட் இண்டீஸ் Vs நியூசிலாந்து, போட்டி 29
ஓல்ட் டிராண்ஸ்போர்ட்,மான்செஸ்டர்
286 (49.0) - 291/8 (50.0)
Jun 22 2019, Sat
இந்தியா Vs ஆப்கானிஸ்தான், போட்டி 28
தி ரோஸ் பவுல் , சவுத்தாம்ப்டன்
224/8 (50.0) - 213 (49.5)
Jun 21 2019, Fri
இங்கிலாந்து Vs இலங்கை, போட்டி 27
ஹெடிங்கிலி, லீட்ஸ்
212 (47.0) - 232/9 (50.0)
Jun 20 2019, Thu
ஆஸ்திரேலியா Vs பங்களாதேஷ், போட்டி 26
டிரண்ட் பிரிட்ஜ், நோட்டிங்காம்
381/5 (50.0) - 333/8 (50.0)
Jun 19 2019, Wed
நியூசிலாந்து Vs தென் ஆப்பிரிக்கா, போட்டி 25
எட்க்பாஸ்டன், பிர்மிங்காம்.
245/6 (48.3) - 241/6 (49.0)
Jun 18 2019, Tue
இங்கிலாந்து Vs ஆப்கானிஸ்தான், போட்டி 24
ஓல்ட் டிராண்ஸ்போர்ட்,மான்செஸ்டர்
397/6 (50.0) - 247/8 (50.0)
Jun 17 2019, Mon
Denmark Vs Norway, போட்டி 9
College Field, St Peter Port
141/7 (20.0) - 95/9 (20.0)
Jun 17 2019, Mon
வெஸ்ட் இண்டீஸ் Vs பங்களாதேஷ், போட்டி 23
தி கூப்பர் அசோசியேட்ஸ் கவுண்டிமைதானம், டாவுன்டன்
321/8 (50.0) - 322/3 (41.3)
Jun 16 2019, Sun
இந்தியா Vs பாகிஸ்தான், போட்டி 22
ஓல்ட் டிராண்ஸ்போர்ட்,மான்செஸ்டர்
336/5 (50.0) - 212/6 (40.0)
Jun 15 2019, Sat
தென் ஆப்பிரிக்கா Vs ஆப்கானிஸ்தான், போட்டி 21
சோஃபியா கார்டன்ஸ், கார்டிஃப்
131/1 (28.4) - 125 (34.1)
Jun 15 2019, Sat
இலங்கை Vs ஆஸ்திரேலியா, போட்டி 20
தி ஓவல், லண்டன்
247 (45.5) - 334/7 (50.0)
Jun 14 2019, Fri
இங்கிலாந்து Vs வெஸ்ட் இண்டீஸ், போட்டி 19
தி ரோஸ் பவுல் , சவுத்தாம்ப்டன்
213/2 (33.1) - 212 (44.4)
Jun 13 2019, Thu
இந்தியா Vs நியூசிலாந்து, போட்டி 18
டிரண்ட் பிரிட்ஜ், நோட்டிங்காம்
-
Jun 12 2019, Wed
ஆஸ்திரேலியா Vs பாகிஸ்தான், போட்டி 17
தி கூப்பர் அசோசியேட்ஸ் கவுண்டிமைதானம், டாவுன்டன்
307 (49.0) - 266 (45.4)
Jun 11 2019, Tue
பங்களாதேஷ் Vs இலங்கை, போட்டி 16
கவுண்டி மைதானம், ப்ரிஸ்டோல்
-
Jun 10 2019, Mon
தென் ஆப்பிரிக்கா Vs வெஸ்ட் இண்டீஸ், போட்டி 15
தி ரோஸ் பவுல் , சவுத்தாம்ப்டன்
29/2 (7.3) -
Jun 09 2019, Sun
இந்தியா Vs ஆஸ்திரேலியா, போட்டி 14
தி ஓவல், லண்டன்
352/5 (50.0) - 316 (50.0)
Jun 08 2019, Sat
ஆப்கானிஸ்தான் Vs நியூசிலாந்து, போட்டி 13
தி கூப்பர் அசோசியேட்ஸ் கவுண்டிமைதானம், டாவுன்டன்
172 (41.1) - 173/3 (32.1)
Jun 08 2019, Sat
இங்கிலாந்து Vs பங்களாதேஷ், போட்டி 12
சோஃபியா கார்டன்ஸ், கார்டிஃப்
386/6 (50.0) - 280 (48.5)
Jun 07 2019, Fri
பாகிஸ்தான் Vs இலங்கை, போட்டி 11
கவுண்டி மைதானம், ப்ரிஸ்டோல்
-
Jun 06 2019, Thu
ஆஸ்திரேலியா Vs வெஸ்ட் இண்டீஸ், போட்டி 10
டிரண்ட் பிரிட்ஜ், நோட்டிங்காம்
288 (49.0) - 273/9 (50.0)
Jun 05 2019, Wed
பங்களாதேஷ் Vs நியூசிலாந்து, போட்டி 9
தி ஓவல், லண்டன்
244 (49.2) - 248/8 (47.1)
Jun 05 2019, Wed
தென் ஆப்பிரிக்கா Vs இந்தியா, போட்டி 8
தி ரோஸ் பவுல் , சவுத்தாம்ப்டன்
227/9 (50.0) - 230/4 (47.3)
Jun 04 2019, Tue
ஆப்கானிஸ்தான் Vs இலங்கை, போட்டி 7
சோஃபியா கார்டன்ஸ், கார்டிஃப்
152 (32.4) - 201 (36.5)
Jun 03 2019, Mon
இங்கிலாந்து Vs பாகிஸ்தான், போட்டி 6
டிரண்ட் பிரிட்ஜ், நோட்டிங்காம்
334/9 (50.0) - 348/8 (50.0)
Jun 02 2019, Sun
தென் ஆப்பிரிக்கா Vs பங்களாதேஷ், போட்டி 5
தி ஓவல், லண்டன்
309/8 (50.0) - 330/6 (50.0)
Jun 01 2019, Sat
ஆப்கானிஸ்தான் Vs ஆஸ்திரேலியா, போட்டி 4
கவுண்டி மைதானம், ப்ரிஸ்டோல்
207 (38.2) - 209/3 (34.5)
Jun 01 2019, Sat
நியூசிலாந்து Vs இலங்கை, போட்டி 3
சோஃபியா கார்டன்ஸ், கார்டிஃப்
137/0 (16.1) - 136 (29.2)
May 31 2019, Fri
வெஸ்ட் இண்டீஸ் Vs பாகிஸ்தான், போட்டி 2
டிரண்ட் பிரிட்ஜ், நோட்டிங்காம்
108/3 (13.4) - 105 (21.4)
May 30 2019, Thu
இங்கிலாந்து Vs தென் ஆப்பிரிக்கா, போட்டி 1
தி ஓவல், லண்டன்
311/8 (50.0) - 207 (39.5)
May 28 2019, Tue
பங்களாதேஷ் Vs இந்தியா, போட்டி 10
சோஃபியா கார்டன்ஸ், கார்டிஃப்
264 (49.3) - 359/7 (50.0)
May 28 2019, Tue
வெஸ்ட் இண்டீஸ் Vs நியூசிலாந்து, போட்டி 9
கவுண்டி மைதானம், ப்ரிஸ்டோல்
421 (49.2) - 330 (47.2)
May 27 2019, Mon
இங்கிலாந்து Vs ஆப்கானிஸ்தான், போட்டி 8
தி ஓவல், லண்டன்
161/1 (17.3) - 160 (38.4)
May 27 2019, Mon
ஆஸ்திரேலியா Vs இலங்கை, போட்டி 7
தி ரோஸ் பவுல் , சவுத்தாம்ப்டன்
241/5 (44.5) - 239/8 (50.0)
May 26 2019, Sun
தென் ஆப்பிரிக்கா Vs வெஸ்ட் இண்டீஸ், போட்டி 5
கவுண்டி மைதானம், ப்ரிஸ்டோல்
95/0 (12.4) -
May 26 2019, Sun
பாகிஸ்தான் Vs பங்களாதேஷ், போட்டி 6
சோஃபியா கார்டன்ஸ், கார்டிஃப்
-
May 25 2019, Sat
ஜெர்மனி Vs Italy, இரண்டாவது டீ20ஐ
Sportpark Maarschalkerweerd, Utrecht
130/6 (20.0) - 135/4 (15.3)
May 25 2019, Sat
இந்தியா Vs நியூசிலாந்து, போட்டி 4
தி ஓவல், லண்டன்
179 (39.2) - 180/4 (37.1)
May 25 2019, Sat
இங்கிலாந்து Vs ஆஸ்திரேலியா, போட்டி 3
தி ரோஸ் பவுல் , சவுத்தாம்ப்டன்
285 (49.3) - 297/9 (50.0)
May 25 2019, Sat
May 24 2019, Fri
நமிபியா Vs கென்யா, போட்டி 17
க்யாம்போகோ கிரிக்கெட் ஓவல், கம்பாலா
-
May 24 2019, Fri
நைஜீரியா Vs உகாண்டா, போட்டி 18
லுகோகோ ஸ்டேடியம், கம்பாலா
-
May 24 2019, Fri
பாகிஸ்தான் Vs ஆப்கானிஸ்தான், போட்டி 1
கவுண்டி மைதானம், ப்ரிஸ்டோல்
262 (47.5) - 263/7 (49.4)
May 24 2019, Fri
இலங்கை Vs தென் ஆப்பிரிக்கா, போட்டி 2
சோஃபியா கார்டன்ஸ், கார்டிஃப்
251 (42.3) - 338/7 (50.0)
May 24 2019, Fri
கானா Vs போட்ஸ்வானா, போட்டி 16
க்யாம்போகோ கிரிக்கெட் ஓவல், கம்பாலா
-
May 23 2019, Thu
உகாண்டா Vs கானா, போட்டி 15
க்யாம்போகோ கிரிக்கெட் ஓவல், கம்பாலா
117/3 (15.1) - 113/6 (20.0)
May 23 2019, Thu
நைஜீரியா Vs நமிபியா, போட்டி 14
லுகோகோ ஸ்டேடியம், கம்பாலா
-
May 23 2019, Thu
போட்ஸ்வானா Vs கென்யா, போட்டி 13
க்யாம்போகோ கிரிக்கெட் ஓவல், கம்பாலா
-
May 22 2019, Wed
May 22 2019, Wed
May 22 2019, Wed
May 21 2019, Tue
May 21 2019, Tue
May 21 2019, Tue
ஸ்காட்லாந்து Vs இலங்கை, இரண்டாவது ஒரு நாள் ஆட்டம்
க்ரேன்ஜ் க்ரிக்கெட் க்ளப், ரேய்பர்ன் ப்ளேஸ், எடின்பர்க்
199 (33.2) - 322/8 (50.0)
May 21 2019, Tue
அயர்லாந்து Vs ஆப்கானிஸ்தான், இரண்டாவது ஒரு நாள் ஆட்டம்
ஸிவில் சர்வீஸ் க்ரிக்கெட் க்ளப், ஸ்டோர்மோண்ட், பெல்ஃபாஸ்ட்
179 (41.2) - 305/7 (50.0)
May 21 2019, Tue
May 20 2019, Mon
May 20 2019, Mon
May 20 2019, Mon
May 19 2019, Sun
May 19 2019, Sun
இங்கிலாந்து Vs பாகிஸ்தான், ஐந்தாவது ஒரு நாள் ஆட்டம்
ஹெடிங்கிலி, லீட்ஸ்
351/9 (50.0) - 297 (46.5)
May 19 2019, Sun
அயர்லாந்து Vs ஆப்கானிஸ்தான், முதல் ஒரு நாள் ஆட்டம்
ஸிவில் சர்வீஸ் க்ரிக்கெட் க்ளப், ஸ்டோர்மோண்ட், பெல்ஃபாஸ்ட்
210 (48.5) - 138 (35.4)
May 19 2019, Sun
May 19 2019, Sun
May 18 2019, Sat
ஸ்காட்லாந்து Vs இலங்கை, முதல் ஒரு நாள் ஆட்டம்
க்ரேன்ஜ் க்ரிக்கெட் க்ளப், ரேய்பர்ன் ப்ளேஸ், எடின்பர்க்
-
May 17 2019, Fri
இங்கிலாந்து Vs பாகிஸ்தான், நான்காவது ஒரு நாள் ஆட்டம்
டிரண்ட் பிரிட்ஜ், நோட்டிங்காம்
341/7 (49.3) - 340/7 (50.0)
May 17 2019, Fri
May 15 2019, Wed
May 14 2019, Tue
இங்கிலாந்து Vs பாகிஸ்தான், மூன்றாவது ஒரு நாள் ஆட்டம்
கவுண்டி மைதானம், ப்ரிஸ்டோல்
359/4 (44.5) - 358/9 (50.0)
May 13 2019, Mon
May 12 2019, Sun
மும்பை இண்டியன்ஸ் Vs சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ், இறுதி ஆட்டம்
ராஜீவ் காந்தி சர்வதேச ஸ்டேடியம், ஹைதரபாத்
149/8 (20.0) - 148/7 (20.0)
May 12 2019, Sun
Belgium Vs ஜெர்மனி, மூன்றாவது டீ20ஐ
ராயல் பிரஸ்ஸல்ஸ் கிரிக்கெட் தரையில் பிரஸ்ஸல்ஸ்
133/6 (20.0) - 135/4 (18.0)
May 11 2019, Sat
Belgium Vs Germany, இரண்டாவது டீ20ஐ
Royal Brussels Cricket Ground, Brussels
87 (14.4) - 144/6 (20.0)
May 11 2019, Sat
இங்கிலாந்து Vs பாகிஸ்தான், இரண்டாவது ஒரு நாள் ஆட்டம்
தி ரோஸ் பவுல் , சவுத்தாம்ப்டன்
373/3 (50.0) - 361/7 (50.0)
May 11 2019, Sat
அயர்லாந்து Vs வெஸ்ட் இண்டீஸ், போட்டி 4
கிராமம், மால்ஹைடு, டப்ளின்
327/5 (50.0) - 331/5 (47.5)
May 11 2019, Sat
Belgium Vs Germany, முதல் டீ20ஐ
Royal Brussels Cricket Ground, Brussels
119/6 (20.0) - 128/7 (20.0)
May 10 2019, Fri
சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் Vs டெல்லி கேப்பிடல்ஸ், க்வாலிஃபையர் 2
டாக்டர். வொய். எஸ். ராஜஸேகர ரெட்டி ஏஸிஏ-விடிஸிஏ க்ரிக்கெட் ஸ்டேடியம், விசாகபட்டினம்
151/4 (19.0) - 147/9 (20.0)
May 10 2019, Fri
ஸ்காட்லாந்து Vs ஆப்கானிஸ்தான், இரண்டாவது ஒரு நாள் ஆட்டம்
க்ரேன்ஜ் க்ரிக்கெட் க்ளப், ரேய்பர்ன் ப்ளேஸ், எடின்பர்க்
325/7 (50.0) - 269/3 (44.5)
May 09 2019, Thu
அயர்லாந்து Vs பங்களாதேஷ், போட்டி 3
கிராமம், மால்ஹைடு, டப்ளின்
-
May 08 2019, Wed
டெல்லி கேப்பிடல்ஸ் Vs சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத், அகற்றுபவர்
டாக்டர். வொய். எஸ். ராஜஸேகர ரெட்டி ஏஸிஏ-விடிஸிஏ க்ரிக்கெட் ஸ்டேடியம், விசாகபட்டினம்
165/8 (19.5) - 162/8 (20.0)
May 08 2019, Wed
இங்கிலாந்து Vs பாகிஸ்தான், முதல் ஒரு நாள் ஆட்டம்
தி ஓவல், லண்டன்
- 80/2 (19.0)
May 08 2019, Wed
ஸ்காட்லாந்து Vs ஆப்கானிஸ்தான், முதல் ஒரு நாள் ஆட்டம்
க்ரேன்ஜ் க்ரிக்கெட் க்ளப், ரேய்பர்ன் ப்ளேஸ், எடின்பர்க்
-
May 07 2019, Tue
மும்பை இண்டியன்ஸ் Vs சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ், க்வாலிஃபையர் 1
எம்.ஏ.சிதம்பரம் ஸ்டேடியம், சென்னை
132/4 (18.3) - 131/4 (20.0)
May 07 2019, Tue
May 05 2019, Sun
மும்பை இண்டியன்ஸ் Vs கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ், போட்டி 56
வான்கடே ஸ்டேடியம், மும்பை.
134/1 (16.1) - 133/7 (20.0)
May 05 2019, Sun
இங்கிலாந்து Vs பாகிஸ்தான், ஒன்-ஆஃப் டீ20ஐ
சோஃபியா கார்டன்ஸ், கார்டிஃப்
175/3 (19.2) - 173/6 (20.0)
May 05 2019, Sun
கிங்ஸ் XI பஞ்சாப் Vs சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ், போட்டி 55
பஞ்சாப் கிரிக்கெட் அசோசியேஷன் ஸ்டேடியம், மொகாலி.
173/4 (18.0) - 170/5 (20.0)
May 05 2019, Sun
அயர்லாந்து Vs வெஸ்ட் இண்டீஸ், போட்டி 1
கேஸ்ட்ல் அவென்யு, டூப்ளின்
185 (34.4) - 381/3 (50.0)
May 04 2019, Sat
ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூரு Vs சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத், போட்டி 54
எம் சின்னசாமி ஸ்டேடியம், பெங்களூர்
178/6 (19.2) - 175/7 (20.0)
May 04 2019, Sat
டெல்லி கேப்பிடல்ஸ் Vs ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ், போட்டி 53
பெரோஸ் ஷா கோட்லா ஸ்டேடியம், டெல்லி
121/5 (16.1) - 115/9 (20.0)
May 03 2019, Fri
கிங்ஸ் XI பஞ்சாப் Vs கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ், போட்டி 52
பஞ்சாப் கிரிக்கெட் அசோசியேஷன் ஸ்டேடியம், மொகாலி.
183/6 (20.0) - 185/3 (18.0)
May 03 2019, Fri
அயர்லாந்து Vs இங்கிலாந்து, ஒன்-ஆஃப் ஒரு நாள் போட்டி
கிராமம், மால்ஹைடு, டப்ளின்
198 (43.1) - 199/6 (42.0)
May 02 2019, Thu
May 01 2019, Wed
சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் Vs டெல்லி கேப்பிடல்ஸ், போட்டி 50
எம்.ஏ.சிதம்பரம் ஸ்டேடியம், சென்னை
179/4 (20.0) - 99 (16.2)
Apr 30 2019, Tue
ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூரு Vs ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ், போட்டி 49
எம் சின்னசாமி ஸ்டேடியம், பெங்களூர்
62/7 (5.0) - 41/1 (3.2)
Apr 29 2019, Mon
சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத் Vs கிங்ஸ் XI பஞ்சாப், போட்டி 48
ராஜீவ் காந்தி சர்வதேச ஸ்டேடியம், ஹைதரபாத்
212/6 (20.0) - 167/8 (20.0)
Apr 28 2019, Sun
கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் Vs மும்பை இண்டியன்ஸ், போட்டி 47
ஈடன் கார்டன்ஸ், கொல்கத்தா
232/2 (20.0) - 198/7 (20.0)
Apr 28 2019, Sun
டெல்லி கேப்பிடல்ஸ் Vs ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூரு, போட்டி 46
பெரோஸ் ஷா கோட்லா ஸ்டேடியம், டெல்லி
187/5 (20.0) - 171/7 (20.0)
Apr 27 2019, Sat
பெலிஸ் Vs கோஸ்டா ரிகா, போட்டி 6
சீர்திருத்த விளையாட்டு கிளப், நாசல்பான்
92/5 (14.5) - 89 (19.3)
Apr 27 2019, Sat
ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் Vs சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத், போட்டி 45
சவாய் மான்சிங் ஸ்டேடியம், ஜெய்பூர்
161/3 (19.1) - 160/8 (20.0)
Apr 27 2019, Sat
மெக்ஸிக்கோ Vs பனாமா, போட்டி 5
சீர்திருத்த விளையாட்டு கிளப், நாசல்பான்
115/6 (20.0) - 148/6 (20.0)
Apr 26 2019, Fri
பெலிஸ் Vs பனாமா, போட்டி 4
சீர்திருத்த விளையாட்டு கிளப், நாசல்பான்
157/5 (20.0) - 148/8 (20.0)
Apr 26 2019, Fri
சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் Vs மும்பை இண்டியன்ஸ், போட்டி 44
எம்.ஏ.சிதம்பரம் ஸ்டேடியம், சென்னை
109 (17.4) - 155/4 (20.0)
Apr 26 2019, Fri
மெக்ஸிக்கோ Vs கோஸ்டா ரிகா, போட்டி 3
சீர்திருத்த விளையாட்டு கிளப், நாசல்பான்
134/7 (19.2) - 133/7 (20.0)
Apr 25 2019, Thu
கோஸ்டா ரிகா Vs பனாமா, போட்டி 2
சீர்திருத்த விளையாட்டு கிளப், நாசல்பான்
112/5 (20.0) - 113/3 (15.4)
Apr 25 2019, Thu
கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் Vs ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ், போட்டி 43
ஈடன் கார்டன்ஸ், கொல்கத்தா
175/6 (20.0) - 177/7 (19.2)
Apr 25 2019, Thu
மெக்ஸிக்கோ Vs பெலிஸ், போட்டி 1
சீர்திருத்த விளையாட்டு கிளப், நாசல்பான்
108/9 (20.0) - 112/6 (12.3)
Apr 24 2019, Wed
ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூரு Vs கிங்ஸ் XI பஞ்சாப், போட்டி 42
எம் சின்னசாமி ஸ்டேடியம், பெங்களூர்
202/4 (20.0) - 185/7 (20.0)
Apr 23 2019, Tue
சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் Vs சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத், போட்டி 41
எம்.ஏ.சிதம்பரம் ஸ்டேடியம், சென்னை
176/4 (19.5) - 175/3 (20.0)
Apr 22 2019, Mon
ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் Vs டெல்லி கேப்பிடல்ஸ், போட்டி 40
சவாய் மான்சிங் ஸ்டேடியம், ஜெய்பூர்
191/6 (20.0) - 193/4 (19.2)
Apr 21 2019, Sun